Ruby Garden
Quy mô dự án Ruby Garden Yên Bái
Dự án Ruby Garden có tổng diện tích 4,5 ha được thiết kế xây dựng với sản phẩm liền kề. Cung cấp ra thị trường 300 lô có diện tích từ 100 – 300 m2.
Mặt bằng dự án Khu đô thị Ruby Garden
Khu đô thị Ruby Garden sở hữu hệ thống tiện ích nội khu với các hạng mục bao gồm: Phòng khám, bể bơi, trường mầm non hệ thống thương mại, công viên cây xanh…
Phối cảnh dự án Khu đô thị Ruby Garden
Từ dự án, cư dân có thể tiếp cận hệ thống tiện ích ngoại khu như: Nằm liền kề trường THCS thị trấn Yên Bình, cách UBND thị trấn Yên Bình 50 m, cách nhà văn hóa huyện Yên Bình 100 m, cách trường TH Kim Đồng – Yên Bình 500 m2, cách UBND huyện Yên Bình 550 m, cách THPT Trần Nhật Duật 900 m, cách toàn án nhân dân huyện Yên Bình 1,3 km…
Thông tin dự án Ruby Garden Yên Bái
Dự án khu đô thị Ruby Garden Yên Bái đang được mở bán với mức giá tham khảo trên thị trường từ 13 triệu đồng/m2
Hiện dự án đã được hoàn thiện và bàn giao cho người dân để xây dựng.
Thông tin nhanh dự án Ruby Garden Yên Bái
| Dự án: Ruby Garden Yên Bái | Tổng diện tích : 4,5 ha |
| Vị trí : Tổ 6B, thị trấn Yên Bình, huyện Yên Bình, tỉnh Yên Bái. | Tổng vốn đầu tư: |
| Loại hình : Đất nền | Năm khởi công: |
| Chủ đầu tư : | Năm hoàn thành: |
Mạnh Dũng
Tính khoản vay minh họa
Lãi suất %/năm
Kết quả
Thanh toán tháng đầu
35.933.333
* Kết quả mang tính tham khảo, lãi suất và chính sách thực tế tùy ngân hàng và CĐT.
Đánh giá dự án
Câu hỏi thường gặp về Ruby Garden
Dự án tương tự
Dự án gần đây
Khám phá thêm cùng MOSO
So sánh thêm các dự án đang mở bán tại Yên Bái về vị trí, tiến độ và pháp lý trước khi quyết định. Bạn cũng có thể trở thành đối tác doanh nghiệp để phân phối & đăng dự án cùng MOSO.

